MÀN CHIẾU QUANG HỌC 4K ALR 105 INCH DALITE - MÃ FIX105UT TỶ LỆ 16 : 9
Lượt xem: 286
Call
Ghi chú: Giá có thể thay đổi theo thời điểm và theo phương thức giao hàng
Bảo hành: 12 tháng
MÀN CHIẾU QUANG HỌC ALR CAO CẤP CHO MÁY CHIẾU SIÊU GẦN 105 INCH - FIX105UT
Màn chiếu khung quang học ALR Fix105UT thuộc dòng màn chiếu cao cấp với chất liệu vải màn chuyên dụng "Ultra Pet Crystal Fabric" chống nhăn để xem phim và khung nhôm cao cấp phù hợp trình chiếu phim 2K. 4K, 8K .... màn chiếu quang học này thiết kế với khả năng triệt tiêu ánh sáng tối đa tạo ra trải nghiệm xem lớn trong phòng hát, phòng khách, phòng hội nghị và các không gian thương mại khác. Với cấu trúc quang học răng cưa đặc biệt và vật liệu phủ quang học nhiều lớp và thiết kế khung cố định viền siêu mỏng 7mm, màn hình quang học Fix105UT không chỉ tiết kiệm không gian phòng của bạn mà còn tạo ra độ tương phản cao hơn, hình ảnh sắc nét và rõ ràng bất kể trong phòng sáng hay tối. Màn hình máy chiếu khung cố định là một trong những màn hình máy chiếu phổ biến nhất, đặc biệt là cho rạp hát tại nhà, cuộc họp kinh doanh, nhà thờ, lớp học, cơ sở chính phủ, thuyết trình công cộng, v.v.
Thông tin liên hệ
1. Hotline bán hàng: 0979.281.592
2. Chuyển hàng tận nơi dù nhà bạn ở bất cứ nơi đâu
4. Đề nghị quý khách hàng sử dụng hóa đơn tài chính khi mua hàng để tuân thủ quy định của pháp luật
6. Mọi thắc mắc cần tư vấn và hỗ trợ thêm:
Chi tiết sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÀN CHIẾU QUANG HỌC 4K FIX105UT -  2M35 X 1M32
  • Hãng: DA-LITE
  • Kích thước vùng chiếu: 2350mm x 1320mm
  • Vùng chiếu inch: 92" x 52"
  • Kích thước đường chéo tương đương: 105 inch
  • Tỷ lệ khung hình: 16:9
  • Kiểu màn: Màn chiếu khung gắn tường cố định xem phim 3D, HD, Full HD, 2K, 4K, 8K
  • Lắp đặt và tháo dỡ đơn giản, phù hợp với mọi không gian sử dụng
  • Công nghệ: USA, Sản xuất tại Trung Quốc
  • Bảo hành chính hãng: 12 tháng
MAN CHIEU KHUNG CO DINH FIXED FRAME DALITE 105 INCH
CẤU TẠO MÀN CHIẾU QUANG HỌC 105 INCH
4. Khung vải màn có băng nhung màu đen mang lại cảm giác như một chiếc LCD màn hình lớn
5. Vải màn màu đen phía sau giúp hạn chế mức ánh sáng làm mờ ảnh từ máy chiếu chiếu lên
6. Khung màn được làm bằng hợp kim nhôm dễ dàng gấp gọn và cất trữ
MAN CHIEU PHIM CO DINH TY LE 16:9 DALITE 105 INCHMAN CHIEU 4K FIXED FRAME 105 INCH FIX105UT
Chất liệu vải màn chuyên dụng dùng để xem phim
thanh khung nhôm để lắp giáp màn chiếu khung
lắp ghép các thanh lại với nhau dễ dàng
HÌNH ẢNH TRÌNH CHIẾU MÀN CHIẾU QUANG HỌC 105 INCH - FIX105UT
XEM THÊM
Mọi thắc mắc về cách sử dụng, lắp đặt bạn vui lòng liên hệ qua:
Công ty TNHH Khoa Học Bắc Hà
Văn Phòng: Ô B2 Dãy C8 Khu ĐTM Đại Kim - Phường Đại Kim - Quận Hoàng Mai - TP Hà Nội
Hotline: 0979 281 592 - 0962 523 680
Website: www.maychieubacha.vn - www.bachaco.vn
Keywords: màn chiếu quang học 105 inch, màn chiếu phim gắn tường 100 inch, màn chiếu khung tỷ lệ 16:9, màn chiếu phim ​gia đình gắn cố định 100 inch, màn chiếu fixed frame 105 inch, màn chiếu tương phản tỷ lệ 16:9, màn chiếu khung 2,35mx1,32m giá rẻ, màn chiếu phim gia đình 16:9, màn chiếu gắn tường cố định 105 inch, màn chiếu quang học dùng cho máy chiếu gần 105 inch, màn hình máy chiếu gần 105 inch, màn chiếu dành cho máy chiếu siêu gần 105 inch, màn chiếu quang học cho máy chiếu siêu gần, ....