MÀN CHIẾU PHIM FULL HD TAB 138 INCH - 2.97M X 1.86M DALITE - MÃ TAB13810 - TL 16:10
Lượt xem: 58
Call
Ghi chú: Giá có thể thay đổi theo thời điểm và theo phương thức giao hàng
Bảo hành: 12 Tháng
MÀN CHIẾU PHIM CHUYÊN DỤNG TAB-TENSION 2,97M X 1,86M - TAB13810 DALITE
Màn Chiếu Phim Full HD TabTension 138 Inch sử dụng công nghệ USA với kích thước 2m97 x 1m86, vùng chiếu 117" x 73". Màn chiếu Tab Tension thiết kế khung hình với tỷ lệ 16:10 nhằm phục vụ trong việc trình chiếu phim rạp tại nhà, chiếu phim ngoài trời, hội nghị tại các khách sạn,  thuyết trình phòng hội thảo, sự kiện, trình chiếu văn phòng, giáo dục, .... hơn nữa Màn chiếu Tab Tension sử dụng hai sợi dây căng hai bên của màn chiếu giúp chống nhăn vải màn một cách tuyệt đối.
Thông tin liên hệ
1. Hotline bán hàng: 0979.281.592
2. Chuyển hàng tận nơi dù nhà bạn ở bất cứ nơi đâu
4. Đề nghị quý khách hàng sử dụng hóa đơn tài chính khi mua hàng để tuân thủ quy định của pháp luật
6. Mọi thắc mắc cần tư vấn và hỗ trợ thêm:
Chi tiết sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÀN CHIẾU PHIM TAB 138 INCH - 2M97X1M86 DALITE
  • Hãng: DA-LITE
  • Model: TAB13810
  • Kiểu màn: Màn phim Tab-Tension
  • Kích thước đường chéo: 138 inch
  • Diện tích có thể xem: 2.97m x 1.86m
  • Vùng chiếu tương đương: 117" x 73"
  • Tỉ lệ màn: 16:10
  • Loại màn: màn chiếu phim chuyên dụng điều khiển từ xa
Ứng dụng: Màn Chiếu Phim Chuyên Dụng 138 inch tỷ lệ 16:10 là màn chiếu chuyên dụng dùng để chiếu phim gia đình, chiếu phim rạp, ...và nó cũng là một màn chiếu lý tưởng trình chiếu trong các không gian trình chiếu tại khách sạn, sự kiện, phòng họp công ty, .... với không gian có diện tích từ 10 - 80m2 và số lượng người tham dự từ 10 - 70 người. Màn Chiếu 2.97m x 1.86m phù hợp nhất với các model máy chiếu có cường độ sáng từ 2,000 ansi - 5,500 ansi.
MAN CHIEU TAB TENSION TL 16:10 GIA RE CHINH HANG TAI HA NOI
Thông Tin Sản Phẩm Màn Chiếu Phim FULL HD Tab Tension 138 inch
* Màn Tab được thiết kế với vải màn căng phẳng
* Điều khiển từ xa với sóng RF , thiết kế theo tiêu chuẩn RoHS
* Motor thiết kế kiểu turbo trục, độ ồn thấp, tính bền cao
* Hộp màn được chế tạo băng nhôm với độ dày 3mm
* Chất liệu phông màn tổng  hợp cao cấp mầu trắng đục
Tính Năng ​Chính Màn Chiếu Phim Tab-Tension 138 inch