MÀN CHIẾU ĐIỆN ÂM TRẦN 4K 150 INCH TABTENSION - CM-1509EST CBSP 16 : 9
Lượt xem: 74
Call
Ghi chú: Giá có thể thay đổi theo thời điểm và theo phương thức giao hàng
Thương hiệu: DALITE
Bảo hành: 12 tháng
MÀN CHIẾU QUANG HỌC ÂM TRẦN LẮP THẠCH CAO TAB TENSION 150 INCH - CM-1509EST-CBSP
Màn hình quang học âm trần Tab-tension 150 inch với chất liệu vải màn quang học lý tưởng trình chiếu dữ liệu 4K, 8K, siêu mịn, thích hợp cho việc trình chiếu phim ảnh, quảng cáo, phòng đa năng, phòng thuyết trình hội nghị tạo hiệu ứng quan sát cho người xem. Được thiết kế với kiểu dáng sang trọng 2 dây căng 2 bên giúp cho màn chiếu luôn được căng phẳng. Màn chiếu quang học điện âm trần Tab 150inch là màn chiếu lý tưởng kết hợp với các dòng máy chiếu gần và máy chiếu siêu gần giúp mang lại giá trị thẩm mỹ cao cho không gian sử dụng với hệ thống giấu kín hộp màn chuyên dụng phù hợp cho các môi trường kinh doanh, giáo dục, rạp chiếu phim gia đình, … với thiết kế lắp âm trần giúp mang lại giá trị thẩm mỹ cao cho không gian trình chiếu của bạn.
Thông tin liên hệ
1. Hotline bán hàng: 0979.281.592
2. Chuyển hàng tận nơi dù nhà bạn ở bất cứ nơi đâu
4. Đề nghị quý khách hàng sử dụng hóa đơn tài chính khi mua hàng để tuân thủ quy định của pháp luật
6. Mọi thắc mắc cần tư vấn và hỗ trợ thêm:
Chi tiết sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÀN CHIẾU QUANG HỌC ÂM TRẦN TAB-TENSION CM-1509EST-CBSP
  • Hãng: Da-Lite
  • Model: CM-1509EST-CBSP - Màn chiếu quang học âm trần dùng cho máy chiếu siêu gần
  • Kích thước vùng chiếu (m): 3,32m x 1,87m
  • Kích thước vùng chiếu (inch): 131" x 74"
  • Kích thước đường chéo: 150 inch